ModernWarfare 2 Thailand By GodLike:Clan
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย"

3 posters

Go down

เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Empty เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย"

ตั้งหัวข้อ  donut333 Sun Mar 20, 2011 8:25 pm

ใครมีอีกเอามาโพสเลย โพสในนี้แหละ

QUOTE=firstta นายใช้ godlike kill ใน Mw2ป่าวคับถ้าไม่ใช้ในเกมส์นายชื่อไรหรอคับ
ผมอยากเล่นเป็นอ่าคับเล่นไม่เก่งเลยสอนทีได้ไหมคับ

เทคนิกง่ายๆของผมน่ะ เล็งก่อนแล้วค่อยยิงถ้ายิ้งเล็งไวกว่าก็สามารถยิงได้เร็วกว่าได้เปรียบไปล่ะน่ะครับครึ่ง 1

*-PERK สำหรับ UMP45-* สำหรับหัดเล่นปืนนี้+เทคนิกเทพๆ
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1451824
ด่านแคบๆที่เจอกันง่ายๆควรใช้ Perk Slot 1 คืออ Marathon เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450876มันจะทำให้คุณวิ่งได้ไม่มีวันเหนื่อย(คุณสามารถวิงจากภาคเหนือไปภาคได้ได้สบายๆ)

แล้วก็ใช้ Perk Slot 2 คือ Lightweight เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450893 มันจะทำให้คุณเคลือนที่ได้ไวมาก(วิ่งไวขึ้น) ถ้าระดับ Pro มันจะทำให้เล็งปืนได้ไว้ขึ้นขณะวิ่ง-ไวมากๆ-(ได้เปรียบไปล่ะน่ะครับ) Perk Slot 2 อีกอันที่แนะนำคือ Stopping Power เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450894 มันจะให้ให้กะสุนคุณแรงมากแล้วยิงได้ตายไวมาก-แต่ผมไม่ค่อยใช้-ผมชอบใช้ Lightweight มากกว่าเพราะมันทำให้เล็งไวขึ้นขณะวิ่ง

Perk Slot 3 คือ Ninja เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450898 ถ้าระดับ pro มันจะไม่มีเสียงเดินน่ะครับ ผม ชอบใช้เพราะมันได้ผลจริง
และอีกอัน Perk Slot 3 อีกอันน่ะครับ Steady Aim เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450902 มันจะช้วยเพิ่มความแม่นยำของปืนให้น่ะครับ ไอที่สังเกตง่ายๆคือ เป้าที่เวลาไม่เล็งมันจะแคบลงครับ (ได้เปรียบอีกล่ะ ไม่เล็งก็ยิงโดน) Perk Slot 3 ninja กับ Steady Aim เลือกใช้เองตามถนัดเลยน่ะครับ

สรุป

Perk Slot 1 :Marathon
Perk Slot 2 :Stopping Power<<อันนี้ผมไม่ค่อยใช้ แต่ผมใช้ Lightweight มากกว่า
Perk Slot 3 :Ninja Pro หรือ Steady Aim

ปืนที่แนะนำสำหรับ perk ผมกล่าวมานี้ คือ UMP45 มันแรงโหดมากๆครับ และควรติดเก็บเสียงเพราะมันทำให้ไม่มีสะเก็ตไฟออกมาจากปากลำกล้องปืนน่ะครับ มันจะเห็น สัจตรูง่ายครับ

จบหลักสูตรด่านสั้นๆบู๊แหลกไปแล้วครับ Perk ต่างๆที่ผมว่า ใช้ได้ดีมากในด่าน Rust น่ะครับ(กับด่านสั้น)
และมันเหมอะสำหรับบู๊มากๆครับ เพราะมันสามารถเล็งแล้วยิงได้ไวกว่าคนอื่นๆ(ถ้าใช้ Lightweight Pro น่ะ แต่ถ้ามช้ Stopping Power ใน park ที่ 2 มันจะยิงได้ตายไวมาก สลับกัน Lightweight Pro เล็งไว้ยิงก่อนได้เปรียบ{เปิดก่อนได้เปรียบ} Stopping Power ความเร็วในการเล็งเท่าเดม{ไม่ไวมาก}แต่ยิงตายไวมาก เลือกใช้ตามถนัด

Kill Streak ที่แนะนำสำหรับมือใหม่ (แค่นี้ก็เทพได้)
1. UAV เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450872 อย่านึกว่ามันแค่ 3 kill ก็ได้ม่ะน่ะและอย่าคิดว่ามันไม่ช้วยอะไรเลย คุณคิดผิดครับ UAV ถ้าคุณเล่นสายนี้ คุณหมั่นตรวจดู UAV แล้วคุณจะรู้ทุกจุดของ ศัตรู ได้เปรียบอีกแล้ว แต่รู้แล้วอย่าไปซึ่งๆหน้าน่ะครับ หลอนๆเอาดีกว่า GodLike:GAYY ใช้ประจำครับไม่เชื่อลองไป เจอดูสิพอๆกับใส่ wallhack แต่ที่จริงแล้วไม่ใช้ wallhack แต่เป็น UAV พื้นๆ 555+
2.สำหรับมือใหม่ ควรใช้ Care Package เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450808 มันง่ายดีเผื่อโชคดีได้ ของดีVery Happy
3.Predator Missile เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1452657 มีประโยชน์มากพอสมควรน่ะครับ ถ้าคุณทำ Double kill หรือ triple kill คุณสามารถใช้ Kill Streak ต่อไปได้เลย
4.Harrier Strike เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450845เช่นเดียวกันครับ คุณสามารถทำ Double kill หรือ triple kill ได้โดยการทิ้งระเบิดของเครื่องบินและคุณสามารถใช้ Kill Streak ต่อไปได้เลยแค่นั้นยังไม่พอจะมีเครื่องบินไร้คนขับขี่มามันจะยิงศัตรูให้เราคุณจะได้ kill แบบสบายๆโดยที่คุณไม่ต้องทำอะไรเลย
ป.ล.แนะนำสำหรับมือใหม่น่ะ Kill Streak เหล่านี้อยากรู้เทพๆมาต่อ
กันเลย

ต่อไป
*- ._ M4A1 _.-*
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1451825เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1452654
เป็นสายซุ่ม เน้น kill streak คุณจะสามารถฆ่าได้เยอะมากแต่กลับตายน้อยมาก

perk ที่ใช้
1.Scavenger มันจะทำให้คุณเก็บกะสุนจากศพคนอื่นได้แม้กะทั้งระเบิดเมื่อระดับ Pro มันจะทำให้กะสุนคุณเต็ม 180 นัด (ยิง AC130 ตกได้อยุ่มั้ง 555+)
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450924
2.Stopping Power อย่างที่บอกครับ ยิงไม่กี่นัดตายมีประโยชน์มากครับกับสายนี้
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450894
3. Ninja Pro มันจะทำให้คุณไม่มีเสียงเดินแต่คุณกลับได้ยินเสียงเดินคนอื่นดังมากๆๆ ซึ่งมันจะทำให้คุณรู้ว่า ศัตรูมาจากทิศทางไหน โหดล่ะสิ ผมฟังเสียงเท้าได้ kill ตลอดอิอิ
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450898

ต่อไป kill streak ที่ใช้
1.Predator Missile เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1451682 มีประโยชน์มากพอสมควรน่ะครับ ถ้าคุณทำ Double kill หรือ triple kill คุณสามารถใช้ Kill Streak ต่อไปได้เลย
2.Harrier Strike เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450845เช่นเดียวกันครับ คุณสามารถทำ Double kill หรือ triple kill ได้โดยการทิ้งระเบิดของเครื่องบินและคุณสามารถใช้ Kill Streak ต่อไปได้เลยแค่นั้นยังไม่พอจะมีเครื่องบินไร้คนขับขี่มามันจะยิงศัตรูให้เราคุณจะได้ kill แบบสบายๆโดยที่คุณไม่ต้องทำอะไรเลย
3.Pave เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450977 เป็น เรียกฮอน่ะ มันเป็น ฮอใหญ่มี่ฉลาดมากยิงศัตรูได้แม่นมากหลบกะสุนแก่งแถมยังอึดอีกด้วยครับ ส่วนมากโดน Luncher(ปืนสอยฮอต่างๆ) ยิงตัง 2 ลูกกว่าจะพัง โหดมากพอสมควรครับ
อีกอันครับ Chopper Gunner เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450950 หรือ AC-130 เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450954 น่ะครับคุณจะใส่แทนที่ Pave Low ก็ได้ถ้าคุณเทะพอ ฆ่าได้ 11KILL คุณก็จะเทพสุโค้ยเลยครับTwisted Evil
แล้วคุณจะสังเกตว่าคุณ จะ ฆ่าได้เยอะมาก แต่กลับ ตาย น้อยมาก:eeek:
แนวทางการเล่นควรซ่มอยุ่ตามดึกหรือบนด่านบ้าหรือที่ ที่ ได้เปรียบทางยุทศาสตร์และควรใช้ claymore เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450958 ดักทางเข้าที่ๆจะมาถึงตัวเรา (คุณจะสามารถได้ kill จาก claymore เพื่อนที่จะได้ kill streak ต่าง) คุณพยายามซุ่มใจเย็นๆให้ฆ่าได้ 5 คนแล้ว คุณจะสามารถใช้ Predator Missile เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450814 ได้ให้คุณหวังทำ double kill แล้วคุณก็สามารถ ใช้ Harrier Strike เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450845ได้ต่อในทันทีและคุณควรใช้ Harrier Strike เพื่อทิ้งระเบิด ณ จุดเกิดของ ศัตรู คุณก็อาจทำ Double Kill ได้อีก ถึงแม้คุณจะทำไม่ได้ มันก็จะส่งเครื่องบินไร้คนขับขี้มาให้อีกมันจะยิงให้เราโดยที่เราไม่ต้องทำอะไรเลย ช่วงนี้แหละคำซุ่มพอมันฆ่าได้2คนปุปคุณก็สามารถใช้ Pave Low เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450977 ต่อไปได้เลยครับ คุณจะรอให้ Harrier Strike พังก่อนหรือหมดเวลาก่อนก็ได้น่ะครับมันจะได้คุ้มกับการใช้งานแล้วค่อยใช้ Pave Low หรือคุณจะใช้ทั้ง Pave Low กับ Harrier Strike เลยก็ได้ครับ มันจะระดมยิง ศัตรูแบบ kill กะจาย
(ควรเล่นการเล่น Claymore ดักทางเข้าของศัตรูน่ะครับ)

TAR-21
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1451537เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1451538

Perk
1.Marathon Pro วิ่งได้ตลอดครับสำหรับวิ่งไปตุ๋ยเขา
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450876
2.Stopping Power Pro ยิงไป 2-4 ได้เกิดใหม่แน่ๆใช้แล้วได้ลจริง:eeek:
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450894
3.Steady Aim เพิ่มความแม่นจำให้ปืนครับปืนนี้ผมว่าความแม่นยำมันน้อย
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450902

kill steak ถ้าเทพพอแนะนำ

1.Predator Missile เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1451682 หวังผลใช้ kill steak อันต่อไป
2.Harrier Strike เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450845 ทิ้งระเบิดเพื่อหัวผลใช้ kill streak ต่อไปเช่นกัน
3.Pave Low เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450977 มันจะช้วยคุณ kill ได้แบบสบายๆ

เหตุที่ใช้ kill steak เหล่านี้ก็เพราะว่า สายนี้มันเป็นสายบู๊นิด1(ตายง่าย)โอ้กาจได้ AC-130 หรือ Chopper gunner มันมีน้อยครับแต่ถ้าเทพพอก็ใส่ไปเลยครับ Very Happy

เสต็ปการเล็ง
1.ในระยะซึ่งหน้าๆแบบคิดว่ายังไงๆศัตรูก็ยิงเราการเล็งยิงควรเล็งที่ช่วงไข่หรือหำของศัตรูเพราะเมื่อคุณโดนยิงมันจะเด้งขึ้นหน้าอกเองครับ
2.การเล็งระยะกลางๆก็ควรทำเหมือนข้อแรกครับครับความแม่นจำมันน้อยยิงๆไปแล้วปืนมันจะดีดขึ้นเองน่ะ
3.การยิงล่ะยะไกลอันนี้รำบากสุด ควรเล็งหน้าอกหรือหัว คลิกที่ล่ะ1-3 นัดถ้าโดนหัวหรือหน้าอก 2-4 นัดตายแน่ๆครับ เพราะถ้าคุณยิงทีล่ะหลายนัดมันจะทำให้ปืนสายไปส่ายมาครับเพราะความแม่นจำมั้นน้อย
หวังผลที่ล่ะน่ะ 2 นัดระยะไกลดีกว่าครับ🆒

เสต็ป การเล่น
1.ควรหมั่นดู UAV ของทีมเราที่เปิดให้แล้วตามตุ๋ย นี้คทอเหตุผลที่ใช้ marathon แถมมันทำให้คุณวิ่งหนีศุตรูได้ง่ายด้วย
2.เมื่อคุณเจอซึ่งหน้ากับศัตรูสังเกจว่า Perk ที่ผมแนะนำมันไม่ perk ไหนที่ให้ซูมหรือเล็งได้เร็วเลย ผมจึงขอแนะนำให้รีบนอนลงกับพื้นแล้วเล็งที่ไข่ศัตรู 2-4 ตายอันนี้โหดมากครับ

3.หาที่กำบังเป็นหลัก
4.แอบๆซุ่มด้วยเพราะถ้าคุณไม่ตายคุณจะสามารถใช้ kill streak ได้
5.เล็งก่อนยิงเสมอเพื่อเพิ่มความแม่น
6.เล็งช้าโดนยิงก่อน กลับไปอ่านข้อ 2
7.เมื่อคุณทำ kill steak ได้คุณจะได้ ฆ่าเยอะมากๆ
8.ใจเย็นๆครับอย่าใจร้อนมากเกินไป
ปล.ผมชอบเล็งที่ไข่ครับเพราะเวลาโดนยิงมันจะเด้งขึ้นหน้าอกเอง Very Happy

เห็นไหมครับปืนที่ผมแนะนำหลายๆคนมองข้ามไปจริงๆแล้วมันโหดมากครับ

ต่อไปน่ะครับ*-._UMP45)_.-* สุดยอดของความตุ๋ย นินจาของแท้
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1453581
สายนี้เป็นอีกสายหนังที่ผมใช้บ่อยไปดู Perk ที่ผมใช้ก่อนครับแล้วมาดูต่อว่ามันมีดียังไง

1.1.Marathon Pro วิ่งได้ตลอดครับสำหรับวิ่งไปตุ๋ยเขา
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450876
2. Cold-Blooded Pro มันมีดีที่ตรงว่า UAV ตรวจจับไม่ได้ ฮอก็ยิงเราไม่ได้ครับเพราะมันตรวจก็จับเราไม่ได้Very Happy
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1453576
3.NinJa Pro คือ ไม่มีเสียงเท่าครับ+ได้ยินเสียงเท้าคนอื่นดังมาก
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450898

ข้อดีของสายนี้น่ะครับ
1.วิ่งได้ไม่จำกัด
2.UAV เครื่องบิน ฮอ เรดาร์ ครวจจับเราไม่ได้
3.ไม่มีเสียงเท่าเดินไม่ว่าเราจะวิ่งไปข้างหลังเขาภ้าไม่ได้ยินเสียงเท่าเดินก็เเทบไม่รู้ครับว่าเราจะไปหลอนเขา

kill streak ที่แนะน่ะครับ (สำหรับมือใหม่)
1.UAV UAV เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450872สำหรับดูว่าตำแหน่งของศัตตรูอยู่ตรงไหนน่ะครับ เราตรวจจับเขาได้เขาตรวจจับเราไม่ได้ Very Happy
2.Predator Missile เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1451682 หรือ Care Package เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450808
3.Harrier Strike เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450845

ส่วน Kill streak ที่ผมใช้น่ะครับ
1.Predator Missile เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1451682
2.3.Harrier Strike เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450845
3.3.Pave Low เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" 1450977

kill streak ที่ผมใช้พร้อมกับเล่นสายนี้ หลายๆคนดงโดนเยอะแล้วสิครับ ขนาดสไนเปอร์ยังโดนเฉียนแบบไม่รู้ตัวเพราะไม่มีอะไรตรวจจับได้แล้วก็ไม่มีเสียงเท้า อิอิVery Happy

ACR
เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Acr-smallเทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Attachment-fmj

perk

1.marathon วิ่งได้ตลอกครับเทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Marathon

2.stopping-power เพิ่มความเเรงของกะสุน แรงดีไม่มีตก ยิงคนอื่นตายเร็วด้วยเทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Stopping-power

3.ninja pro ปืนนี้แม่นมากครับไม่จำเป็นต้องใส่อย่างอื่น ninja เหมอะมากครับเทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Ninja

kill steak ที่ใช้

แล้วแต่ความถนัดครับ

ช่วนผมใช้

1.predator-missile เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Killstreak-predator-missile

2.harrier-strike เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Killstreak-harrier-strike

3.chopper-gunner เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Killstreak-chopper-gunner

:thx: วันนี้เดียวขอพักก่อนน่ะครับทำวันเดียวคงไม่ไหวเดียวอัพเดทให้เลื่อยๆน่ะครับ บายๆ:thx:

มีอีกหลาย perk ครับ
perk สำหรับเก็บคิลเสตกโดยเฉพาะ อันนี้โหดน่ะ
perk สำหรับตุ๋ยโดยเฉพาะ(ใครโดนอันนี้คงบ่นหรือไม่ก็เซงมากๆเพราะมัน เกย์จริงๆครับ ผมใช้ประจำ)
perk สำหรับไม่หวังอะไรมาก 2-3 นัดตาย

อีกเยอะครับ

อยากได้ก็ perk ไรอีกโพทๆถามน่ะครับเดียวตอบให้

เออผมคนที่ถามผมคนแรกว่าผมชื่อ GodLikeLKILL ใช้ไหม ใช้แล้วครับ

มีเทคนิกอะไรเทพๆก็มาแบ่งให้ความรู้กันได้เลยน่ะครับ

ฝากถึงสมาชิกเวลาโพสต์เทคนิกใหม่ๆเพิ่มให้กดEdit ดีกว่านะคับไม่งั้นมันถือว่าปั้มทู้
(Credit ข้อความโดนๆจาก firstta)

ข้อมูล perk ต่างๆ น่ะครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?p=2167811#post2167811
donut333
donut333
Admin

http://mw2thailand.forumth.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Empty Re: เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย"

ตั้งหัวข้อ  Marty Mon Mar 21, 2011 5:29 pm

กระทู้นี้ มีสาระ +1 you afro
ส่วนตัวชอบใช้
ACR+HB
Perk 1 Sleight of Hand (Perkนี้มีประโยชน์อันใหญ่หลวง)
Perk 2 Stopping Power (ยิงแรงดีชอบ)
Perk 3 Ninja or Commando (เวลาเล่น SND จะใส่ Ninja)
ส่วนฝีมือผมก็งั้นๆเดี๋ยว เก่ง เดี๋ยว กาก เหอๆ
Marty
Marty

เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย" Empty Re: เทตนิดเล็กๆน้อยเอามาฝากครับ+ใครมีอีก"เอามาโพสเลย"

ตั้งหัวข้อ  Multi-kill!! Fri May 27, 2011 7:57 pm

ผมใช้ MG4 Holo + Slience

perk 1 blink (ไม่รู้พิมพ์ถูกหรือเปล่านะครับ)

perk 2 Stopping Power (แรง)

perk 3 Ninja (เงียบทั้งปืนทั้งคน)

เซิฟเวียดนามทีมผมยังบอกเลยว่า คุณกรุณาปิดโปรแกรมแฮคด้วย แสดงว่าปืนผม เงียบ (Ninja,Slience) แรง (Stopping Power) เร็ว (MG4) กระสุนเยอะ (ปกติของปืนกลหนัก) แม่น (Holo) เสียอย่างเดียวพอกระสุนหมดมันเปลี่ยนช้า Crying or Very sad

Multi-kill!!

ขึ้นไปข้างบน